Cộng Đồng MyBB Việt

Phiên bản đầy đủ: Board Statistics bị lỗi?
Bạn đang xem phiên bản rút gọn. Xem phiên bản đầy đủ với định dạng thích hợp.
Hi, chúc mừng năm mới!

Mọi người cho hỏi chút, mình nghịch gì đó không biết nữa mà cái Board Statistics nó lại bị lỗi mất tiêu. Tìm mãi không được ?
Mong mọi người giúp ạ.

[Hình ảnh: Untit-led16d24b7e8f55639d.png]
anh có chỉnh sửa gì trong cái phần language ko?
Em xem thử hai cái skin của anh, cái default với cái skin trong hình, hai cái đều bị như nhau, nên em nghĩ là:
  1. anh chỉnh sửa gì đó trong phần Tiếng Việt
  2. anh thêm tag <br> trong template index_stats. Anh kiểm tra thử xem rồi cho em biết
(14-02-2024, 02:37 PM)JLP423 Đã viết: [ -> ]anh có chỉnh sửa gì trong cái phần language ko?
Em xem thử hai cái skin của anh, cái default với cái skin trong hình, hai cái đều bị như nhau, nên em nghĩ là:
  2. anh thêm tag <br> trong template index_stats. Anh kiểm tra thử xem rồi cho em biết

Mình tìm mãi không được. Mình đã pm tài khoản quản trị cho bạn. Bạn giúp mình chút với ạ. Cảm ơn!
(14-02-2024, 04:15 PM)Tanthienlang Đã viết: [ -> ]
(14-02-2024, 02:37 PM)JLP423 Đã viết: [ -> ]anh có chỉnh sửa gì trong cái phần language ko?

Mình tìm mãi không được. Mình đã pm tài khoản quản trị cho bạn. Bạn giúp mình chút với ạ. Cảm ơn!

Em giúp anh bên pm rồi ha. Em đánh dấu đã xong nha