Diễn đàn này sử dụng cookies
MyBB sử dụng cookies để lưu lại thông tin đăng nhập nếu bạn là thành viên, hoặc lần truy cập gần đây nhất nếu không phải là thành viên. Cookies là một tài liệu nhỏ chứa trong máy của bạn, cookies tạo bởi diễn đàn chỉ có thể sử dụng bởi diễn đàn và không có yêu cầu về bảo mật. Cookies trên diễn đàn có thể cho biết chủ đề nào bạn đã đọc và lần đọc cuối cùng của bạn. Xin hãy xác nhận là bạn chấp nhận hay từ chối thông tin của những cookies này.

Một cookie sẽ được lưu trữ trong trình duyệt của bạn bất kể lựa chọn nào để ngăn bạn bị hỏi lại câu hỏi này. Bạn có thể thay đổi cài đặt cookie của mình bất kỳ lúc nào bằng cách sử dụng liên kết ở dưới diễn đàn.

MyBB Việt Nam

Latest MyBB Release: MyBB 1.8.37 Released — Security & Maintenance Release (November 4, 2023) x

Current Project: Mybb.vn own responsive theme. I'f you're interested in helping out, please contact hello@mybb.vn
Dự Án Hiện Tại: Theme responsive riêng cho Mybb.VN. Nếu bạn muốn giúp cho dự án này, xin hãy liên lạc hello@mybb.vn x

Đánh giá của chủ đề:
  • 0 Bình chọn - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Chào Mừng Quay Trở Lại - Diễn Đàn MyBB.vn Dành Riêng Cho Người Việt Sử Dụng MyBB!
1
Chào các thành viên và bạn bè của diễn đàn MyBB.VN,

Chúng tôi rất vui mừng thông báo về sự trở lại của Diễn Đàn MyBB.VN - nơi chuyên sâu về các thảo luận liên quan đến phần mềm diễn đàn MyBB. Sau một thời gian nghỉ ngơi rất dài, ngày hôm nay chúng tôi quay trở lại với mục tiêu cung cấp một không gian chuyên nghiệp, hỗ trợ và chia sẻ kiến thức về MyBB cho cộng đồng người Việt.

Những Điều Chúng Tôi Tập Trung:

1. Hỗ Trợ và Hướng Dẫn: MyBB.vn là nơi bạn có thể tìm thấy sự trợ giúp khi gặp vấn đề với MyBB. Hãy đặt câu hỏi của bạn, chúng tôi sẽ giúp bạn giải quyết mọi thắc mắc.
  2. Chia Sẻ Kinh Nghiệm: Chúng tôi khuyến khích mọi người chia sẻ kinh nghiệm, plugins, themes và tất cả những gì liên quan đến MyBB. Đây là nơi để bạn chia sẻ những tinh hoa của mình.
  3. Thảo Luận và Giao Tiếp: Tham gia các thảo luận sôi nổi, gặp gỡ các chuyên gia và người dùng MyBB khác để tạo ra mối quan hệ và hợp tác mới.
  4. Cập Nhật Thông Tin: Chúng tôi sẽ cung cấp thông tin mới nhất về các phiên bản MyBB, cũng như các tin tức và sự kiện trong cộng đồng MyBB toàn cầu.

Diễn Đàn MyBB.VN không chỉ là nơi để thảo luận về MyBB, mà còn là ngôi nhà chung của những người đam mê, nơi mà bạn có thể tìm kiếm sự giúp đỡ và chia sẻ sự am hiểu của mình với cộng đồng. Hãy đến và kết nối với chúng tôi tại MyBB.VN - nơi mà niềm đam mê  của bạn được tôn trọng ,và chúng tôi đánh giá cao mỗi sự đóng góp từ bạn.

Hãy cùng xây dựng một cộng đồng MyBB mạnh mẽ tại Việt Nam tại MyBB.VN!

Trân trọng,

Ban Quản Trị Diễn Đàn MyBB.VN
Bài viết đã được cảm ơn bởi:
[+]

JLP234
Xem hết
Trả lời

1
(02-11-2023, 02:52 PM)JLP423 Đã viết: Chào các thành viên và bạn bè của diễn đàn MyBB.VN,

Chúng tôi rất vui mừng thông báo về sự trở lại của Diễn Đàn MyBB.VN - nơi chuyên sâu về các thảo luận liên quan đến phần mềm diễn đàn MyBB. Sau một thời gian nghỉ ngơi rất dài, ngày hôm nay chúng tôi quay trở lại với mục tiêu cung cấp một không gian chuyên nghiệp, hỗ trợ và chia sẻ kiến thức về MyBB cho cộng đồng người Việt.

1. Hỗ Trợ và Hướng Dẫn: MyBB.vn là nơi bạn có thể tìm thấy sự trợ giúp khi gặp vấn đề với MyBB. Hãy đặt câu hỏi của bạn, chúng tôi sẽ giúp bạn giải quyết mọi thắc mắc.
  2. Chia Sẻ Kinh Nghiệm: Chúng tôi khuyến khích mọi người chia sẻ kinh nghiệm, plugins, themes và tất cả những gì liên quan đến MyBB. Đây là nơi để bạn chia sẻ những tinh hoa của mình.
  3. Thảo Luận và Giao Tiếp: Tham gia các thảo luận sôi nổi, gặp gỡ các chuyên gia và người dùng MyBB khác để tạo ra mối quan hệ và hợp tác mới.
  4. Cập Nhật Thông Tin: Chúng tôi sẽ cung cấp thông tin mới nhất về các phiên bản MyBB, cũng như các tin tức và sự kiện trong cộng đồng MyBB toàn cầu.

Diễn Đàn MyBB.VN không chỉ là nơi để thảo luận về MyBB, mà còn là ngôi nhà chung của những người đam mê, nơi mà bạn có thể tìm kiếm sự giúp đỡ và chia sẻ sự am hiểu của mình với cộng đồng. Hãy đến và kết nối với chúng tôi tại MyBB.VN - nơi mà niềm đam mê  của bạn được tôn trọng ,và chúng tôi đánh giá cao mỗi sự đóng góp từ bạn.

Trân trọng,

Ra là bác Joey Phạm ngày xưa. Ủa mà sao bác không mang cái database của mybb.vn ngày xưa lên mà lại tạo từ đầu?
Cơ bản là Mybb nó cũng khá cắn người dùng ấy nên nếu mà mang được database cũ ngày xưa lên thì mức độ phong phú của diễn đàn được tốt hơn. Mình chỉ việc lọc dần thôi Grinning-cat

Nói gì thì nói vẫn cảm ơn các bác đã tạo 1 sân chơi ngày xưa khá hay. Hồi đó cũng cày Mybb ghê luôn còn giờ thì đỡ rồi Grinning-cat
Một đống plugin tổng hợp trên Mybb ngày xưa của bác và Chang dã trôi theo cái ổ HDD về với giàn luôn.
Nếu tìm kiếm thì chắc cũng được ít trên mạng.

Hồi đó làm cái diễn đàn cựu học sinh của 1 trường cấp 3, cũng được thời gian ngắn và cũng có đâu đó gần 2k mem nhưng nói chung là không được sự hõ trợ từ phía nhà trường nên đành cắn lưỡi mà dẹp.
Giờ coppy cái site viết blog bằng WP Grinning-cat

DÙ sao đi nữa thì cũng cảm ơn bác đã renew Mybb.vn. Thanks!
[+]

JLP423
Xem hết
Trả lời

0
@Tanthienlang  Cái database của mybbvn.com hồi xưa nằm trong máy tính cũ, lúc đó không nghĩ là sẽ có thời gian để quay lại với coding nên không có back up lại  :s Với cả mọi thứ của ngày xưa bây giờ dùng cũng không được nhiều tại phiên bản mới có quá nhiều thay đổi. Nhưng mà không sao, bây giờ tui có thời gian nhiều hơn nên sẽ chú tâm tới mybb.vn nhiều hơn. Cảm ơn bác vẫn nhớ đến Joey
Trả lời

0
Hôm nay tình cờ lang thang vô tình tìm lại được bạn bè xưa, hồi đó chả biết lấy nick gì, hình như duytuan2002 thì phải
Hiện tại tớ vẫn lưu trữ khá nhiều code cũ của anh em và duy trì 2 diễn đàn chạy mybb là thuthuataccess.com và thiamlau.com
Cái Thuthuataccess thì vẫn đông thành viên vì nhu cầu học tập, còn cái thiamlau thì chết hẳn, chỉ vài thành viên trung thành hay vào vì giải trí nên anh em  cũ lên face chơi cả! Vài dòng chia sẻ
Trả lời

0
Welcome back @noname Smiling-face rất vui khi thấy cộng đồng MyBB Việt Nam vẫn còn một vài trang đang tồn tại Smiling-face
Trả lời

0
(08-01-2024, 04:34 PM)noname Đã viết: Hôm nay tình cờ lang thang vô tình tìm lại được bạn bè xưa, hồi đó chả biết lấy nick gì, hình như duytuan2002 thì phải
Hiện tại tớ vẫn lưu trữ khá nhiều code cũ của anh em và duy trì 2 diễn đàn chạy mybb là thuthuataccess.com và thiamlau.com
Cái Thuthuataccess thì vẫn đông thành viên vì nhu cầu học tập, còn cái thiamlau thì chết hẳn, chỉ vài thành viên trung thành hay vào vì giải trí nên anh em  cũ lên face chơi cả! Vài dòng chia sẻ

Nhớ hôm mình có mail đến vài người cũ trên Mybbvn trước theo những info còn hiển thị trên mạng nhưng không thấy được ai trả lời cả. Không biết là họ bỏ mail đó hay là đã không còn code nữa chẳng hạn Grinning-cat
Trả lời

0
Có share code không ad?
Trả lời

0
(20-01-2024, 10:36 PM)dothanh Đã viết: Có share code không ad?

Share code gì bạn?
Trả lời

0
(02-11-2023, 02:52 PM)JLP423 Đã viết: Chào các thành viên và bạn bè của diễn đàn MyBB.VN,

Trân trọng,

Thanks!
Trả lời

1
Các bạn còn nhớ mình chứ? MOD - SMOD thời còn mybbvn đây
[+]

JLP423
Xem hết
Trả lời

Đi tới chuyên mục: