Latest MyBB Release: MyBB 1.8.37 Released — Security & Maintenance Release (November 4, 2023) x

Current Project: Mybb.vn own responsive theme. I'f you're interested in helping out, please contact hello@mybb.vn
Dự Án Hiện Tại: Theme responsive riêng cho Mybb.VN. Nếu bạn muốn giúp cho dự án này, xin hãy liên lạc hello@mybb.vn x

• 1
    Ngoại tuyến
    Tanthienlang

Junior Member
    **
    Question 
    0
    Hi, chúc mừng năm mới!

Mọi người cho hỏi chút, mình nghịch gì đó không biết nữa mà cái Board Statistics nó lại bị lỗi mất tiêu. Tìm mãi không được ?
    Mong mọi người giúp ạ.

[Hình ảnh: Untit-led16d24b7e8f55639d.png]

Tập tin đính kèm Hình thu nhỏ

• 2
    Ngoại tuyến
    JLP423

Ban Quản Trị
    0
    anh có chỉnh sửa gì trong cái phần language ko?
    Em xem thử hai cái skin của anh, cái default với cái skin trong hình, hai cái đều bị như nhau, nên em nghĩ là:
    1. anh chỉnh sửa gì đó trong phần Tiếng Việt
    2. anh thêm tag <br> trong template index_stats. Anh kiểm tra thử xem rồi cho em biết
  • 3
    Ngoại tuyến
    Tanthienlang

Junior Member
    **
    0
    (14-02-2024, 02:37 PM)JLP423 Đã viết: anh có chỉnh sửa gì trong cái phần language ko?
    Em xem thử hai cái skin của anh, cái default với cái skin trong hình, hai cái đều bị như nhau, nên em nghĩ là:
    2. anh thêm tag <br> trong template index_stats. Anh kiểm tra thử xem rồi cho em biết

Mình tìm mãi không được. Mình đã pm tài khoản quản trị cho bạn. Bạn giúp mình chút với ạ. Cảm ơn!
  • 4
    Ngoại tuyến
    JLP423

Ban Quản Trị
    0
    (14-02-2024, 04:15 PM)Tanthienlang Đã viết:
    (14-02-2024, 02:37 PM)JLP423 Đã viết: anh có chỉnh sửa gì trong cái phần language ko?

Mình tìm mãi không được. Mình đã pm tài khoản quản trị cho bạn. Bạn giúp mình chút với ạ. Cảm ơn!

Em giúp anh bên pm rồi ha. Em đánh dấu đã xong nha

Tiện Ích

Đi tới chuyên mục: